pct1215

Join the forum, it's quick and easy

pct1215
pct1215
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Thăm lại chốn cũ...............
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyWed Dec 12, 2012 7:51 am by vucatbui

» HAPPY NEW YEAR !
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyTue Jan 10, 2012 2:09 pm by vucatbui

» CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PCT1215
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyMon Aug 01, 2011 2:25 pm by vucatbui

» Tin buồn
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyThu Jun 02, 2011 4:28 pm by huan

» kể chuyện vui
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyWed Jun 01, 2011 2:22 pm by vucatbui

» :D PAKON vao day 8 ne - 15/12/2010
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyFri Apr 29, 2011 7:09 am by Dung Ky

» Hinh ngay hop lop
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyWed Feb 16, 2011 4:53 pm by Admin

» GIÚP BẠN !
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyThu Feb 10, 2011 10:42 am by huan

» Thư CÁM ƠN
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyMon Jan 31, 2011 8:08 am by Admin

Latest topics
» Thăm lại chốn cũ...............
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyWed Dec 12, 2012 7:51 am by vucatbui

» HAPPY NEW YEAR !
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyTue Jan 10, 2012 2:09 pm by vucatbui

» CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PCT1215
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyMon Aug 01, 2011 2:25 pm by vucatbui

» Tin buồn
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyThu Jun 02, 2011 4:28 pm by huan

» kể chuyện vui
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyWed Jun 01, 2011 2:22 pm by vucatbui

» :D PAKON vao day 8 ne - 15/12/2010
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyFri Apr 29, 2011 7:09 am by Dung Ky

» Hinh ngay hop lop
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyWed Feb 16, 2011 4:53 pm by Admin

» GIÚP BẠN !
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyThu Feb 10, 2011 10:42 am by huan

» Thư CÁM ƠN
NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC EmptyMon Jan 31, 2011 8:08 am by Admin

Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC

duong.tr.tr
Le Thi Bich Nhung
Xuan
huan
Admin
vucatbui
N.Khánh
Ti.nhF319
12 posters

Go down

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty Gui Cụ Dương

Bài gửi by huan Wed Jan 05, 2011 4:40 pm

Nghe cụ Dương chửi tui thấy chí lý lắm, nhưng có lẽ mọi người đã nhận được tin nhắn của cụ rồi nhưng đợi đến Tết " âm phủ" í lộn tết " âm lịch " trả lời luôn cho đỡ tốn ấy mà, thôi tui thấy cụ già lẩm cẩm rồi, bây giờ giới trẻ nó chơi cia model kiểu khác rồi cụ ạ.
Chào cụ chúc cụ mạnh khỏe có gắng giữ gìn thân thể mà ăn tết nhé
huan
huan

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty Re: NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC

Bài gửi by duong.tr.tr Wed Jan 05, 2011 11:57 am

He he, ai thèm dỗi làm chi cho mệt.
Chẳng qua nói cho tHỊT hEO lUỘT dễ HIỂU thôi, vì nhiều khi nói lắm nhưng có người ko hiểu, tội nghiệp quá! he he! Very Happy
Cái dzụ họp BTC thì "chờ được vạ thì má đã sưng", xin nhường lại cho Kỳ Đà thủ quỹ chủ xị nhé! Không thôi mình mời bị mang tiếng là nhậu nhẹt, vừa đi mời vừa bị la làng thì ai dám! Khổ thế ! Xem thử bầu lại BTC ai xung phong làm nhé!

Ủa, sao gần đây giọng điệu mình ...chướng tai zậy nhỉ?! Mad Lâu nay có vậy đâu ta ! Very Happy Chắc là mình phải hát bài I HATE MYSELF FOR LOVING YOU thôi!
duong.tr.tr
duong.tr.tr
Admin

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty Hi admin

Bài gửi by Trần Thanh Hường Wed Jan 05, 2011 8:10 am

Ha ha, giống bé con mau dỗi quá xá What a Face
Có bạn nào dỗ bé bự này đi chút coi.
Thôi, để chuẩn bị họp mặt nhân dịp tết nhé.
Còn trong vòng 3 tuần sắp đến này, chắc mọi người đều bận nên ít vào f, ít bỏ thời gian nhậu nhẹt được, đôi lúc nhận msm lúc đang bận rồi quên trả lời. Trời ơi, vậy mà cũng tức nữa. Đúng là bạn này giống nhóc tì nhà mình quá. Bạn nào đăng cai lập danh mục "đền" cho nhóc này đi.

Trần Thanh Hường

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty Re: NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC

Bài gửi by duong.tr.tr Tue Jan 04, 2011 9:34 pm

Mỗi lần mình vô đây là cái cổ nó nghẹn nghẹn. Exclamation
Hồi trước nghẹn vì hồi hộp, vì đợi chờ các bạn bay zô để cùng nhau xả xì-chít!
Bây giờ nghẹn vì cục tức nuốt chưa trôi, nói ra thì dở òm, thà mình dở nhưng thay đổi cái thế giới thu nhỏ này được thì mọi người sẽ hay. Giống như "Tui hay mà em đâu có thương" (Nguyễn Nhật Ánh), mình làm được gì chỉ là mong mọi người sít gần lại nhau, mình không cần mọi người sít lại gần mình, vì tính mình không phải vậy!
Tồn tại của 1215, cũng giống như bao thế giới (mini) khác, không ai xắn tay thì có khi gặp nhau ngoài đường chả thèm chào hỏi nhau 1 tiếng, đừng nói tới có muốn trả lới tin nhắn hay không, vì chả ai cần quan tâm, nó có việc của nó, việc mình chưa xong thì ...hơi đâu?! Nhưng lúc cần nhau thì gọi nhau í ới như là thân nhau lắm tự thuở nào...
Theo mình, mình phải làm gì để thay đổi những quan điểm khó hiểu đó, mình đã làm 1 chút chút, nhưng 1 cây chả nên non, ai thấy bản thân vậy thì sẽ thay đổi, ai không thì mình cũng chả dám can thiệp. Bạn cùng lớp không cần thân nhiều, nhưng cần cái xử sự với nhau ở đời, bạn cười, mình cười, vậy là mình xử sự với nhau tốt, có khi chỉ cần vậy thôi!

Mình nói nhiều như giáo điều, có khi ai buột miệng: stupid...!!!
Ok, chả sao . Việc chung có cái giá của nó! Chỉ mong mọi người sít lại gần nhau, vậy thôi!
duong.tr.tr
duong.tr.tr
Admin

Bài gửi by Ti.nhF319 Tue Jan 04, 2011 2:18 pm

duong.tr.tr đã viết:Hey, mọi người!
Chán mọi người quá xá, nói ra đây luôn để trong lòng bớt uất ức!
Nè thì mỗi lần có việc chi thì mình hú vài tiếng, lúc thì nhắn tin direct, lúc thì qua forum, lúc thì nhắn nhủ qua friend. Xem thử mọi người xử xự ra sao?! Đa số không có phản hồi, không trả lời tin nhắn, không nhắn nhủ lại ai, không trả lời qua forum! Sau đó mình nghe toàn là trách móc sao có việc không báo?! sao vui không báo?! sao...này nọ không báo 1 tiếng???! ĐÚNG KHÔNG????
Theo mình đa số xử xự KÉM QUÁ, chỉ vài bạn trả lời! Thậm chí mình chúc mừng Giáng Sinh, Happy New Year cũng không thèm THANK YOU 1 tiếng, mai hay mốt nhắn tin trả lời cũng đâu muộn??! Đây là văn hóa ứng xử, không biết mọi người ứng xử với xã hội ra sao???
Vậy mà mọi người gặp nhau nói vui, nhưng duy trì kiểu này thì chỉ có vài người BỊ ĐIÊN mới đứng ra làm riết thôi! Chán quá xá!
Nhiều ngày qua, thậm chí hàng tháng qua, hàng năm qua, tình trạng này tiếp diễn, mình luôn khởi đầu nhưng đa số thiếu phản hồi, khi nào xong thì bay dzô, vui thì kêu vui, thiếu vui thì coi như ai tổ chức lãnh đủ!!!!! Mình nén nhịn kiểu thiếu lịch sự của mọi người để làm việc chung, may là ok tất cả!
Lần này mình nói huỵch tẹc ra luôn, sợ gì, ai nghĩ PHÁ thì như họ nghĩ, ai nghĩ XÂY DỰNG thì cũng đúng luôn. Mỗi người mỗi việc, thì mình cũng có việc mà, ai bận hơn mình không? Đừng nói nhắn tin là không thể thì bó tay!

come down. ko phải ai cũng vậy. Sau cao trào 18/12 đúng là có 1 khoảng lặng, việc tổng kết cũng chưa thực hiện được vì trúng vào dịp ai cũng bận, nếu có gặp thì tui cũng chỉ thấy thời gian nốc bia là chủ yếu. Vậy thì ku Dương nên thông báo BTC họp ngày Cn 8/1/2011 để tiếp tục thực hiện những bước tiếp theo đ/v hoạt động của forum, đến lúc đó sẽ tiếp tục mỗi người một việc để chuẩn bị cho buổi họp mặt Tết âm lịch. Thân.
Ti.nhF319
Ti.nhF319

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty GUI BAC ADMIN

Bài gửi by THANH HAI Tue Jan 04, 2011 1:36 pm

Admin oi,
Toi nghiep admin cuoi nam gap chuyen buc minh.
Toi 31 co nhan duoc tin nhan " Happy New...York" cua Admin.Luc do con minh dang sot thanh ra quen ben nhan tin lai. Sorry Admin nha.
Chuc ca nha nam moi tran day niem vui & hanh phuc.
THANH HAI
THANH HAI

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty ngàn lần xôi lĩn admin

Bài gửi by Trần Thị Thùy Dương Tue Jan 04, 2011 8:30 am

bửa trước có nhận tin nhắn của admin, gọi rủ phương thảo không thấy trả lời, lui hui sơn nhà đến 7h tối mới nhớ, sợ mọi người về hết rùi nên k dám liên lạc nữa, hôm qua có nghe Vũ nói, xin lỗi pafkon nghe

Trần Thị Thùy Dương

Bài gửi by bichhoangpct Mon Jan 03, 2011 8:40 pm

Duong oi
sao moi dau nam ma nong qua dzay, 12/15 la vay, khong te nhu Duong nghi, nhung ngoai viec ban ron cuoi nam ra moi nguoi con co nhung ngai ngung va cu so moi nguoi nghi nay no nen chi len forum ma khong comment, co le vi lau nay bon minh cung it gap nhau de co the thoai mai, du ngay hop lop vua roi thuc su la rat rat vui, nhung moi nguoi chi co nghi den vay chu chua du coi mo de co the chat voi nhau du thu. Hoang nghi can nhieu thoi gian va nhieu cuoc gap go hon, Duong da di den day roi thi cung co mot xi nua di. Co nhung dieu noi ra thi tot nhung khong noi thi tot hon. Nhan day cung nhan moi nguoi la neu co nhan duoc tin nhan hay chuc mung cua ai do, hay nghi rang nguoi goi tin rat tran trong minh va mong loi nhan lai cua minh biet bao. Chuc moi nguoi vui ve va chia se nhieu hon voi nhung nguoi ban mot thoi khong the quen nghe...

bichhoangpct

Bài gửi by duong.tr.tr Mon Jan 03, 2011 6:51 pm

Hey, mọi người!
Chán mọi người quá xá, nói ra đây luôn để trong lòng bớt uất ức!
Nè thì mỗi lần có việc chi thì mình hú vài tiếng, lúc thì nhắn tin direct, lúc thì qua forum, lúc thì nhắn nhủ qua friend. Xem thử mọi người xử xự ra sao?! Đa số không có phản hồi, không trả lời tin nhắn, không nhắn nhủ lại ai, không trả lời qua forum! Sau đó mình nghe toàn là trách móc sao có việc không báo?! sao vui không báo?! sao...này nọ không báo 1 tiếng???! ĐÚNG KHÔNG????
Theo mình đa số xử xự KÉM QUÁ, chỉ vài bạn trả lời! Thậm chí mình chúc mừng Giáng Sinh, Happy New Year cũng không thèm THANK YOU 1 tiếng, mai hay mốt nhắn tin trả lời cũng đâu muộn??! Đây là văn hóa ứng xử, không biết mọi người ứng xử với xã hội ra sao???
Vậy mà mọi người gặp nhau nói vui, nhưng duy trì kiểu này thì chỉ có vài người BỊ ĐIÊN mới đứng ra làm riết thôi! Chán quá xá!
Nhiều ngày qua, thậm chí hàng tháng qua, hàng năm qua, tình trạng này tiếp diễn, mình luôn khởi đầu nhưng đa số thiếu phản hồi, khi nào xong thì bay dzô, vui thì kêu vui, thiếu vui thì coi như ai tổ chức lãnh đủ!!!!! Mình nén nhịn kiểu thiếu lịch sự của mọi người để làm việc chung, may là ok tất cả!
Lần này mình nói huỵch tẹc ra luôn, sợ gì, ai nghĩ PHÁ thì như họ nghĩ, ai nghĩ XÂY DỰNG thì cũng đúng luôn. Mỗi người mỗi việc, thì mình cũng có việc mà, ai bận hơn mình không? Đừng nói nhắn tin là không thể thì bó tay!
duong.tr.tr
duong.tr.tr
Admin

Bài gửi by Le Thi Bich Nhung Tue Dec 21, 2010 1:35 pm

Huân ơi
Nich chat chít nhé
nhungcoi77@yahoo .
Hic hic,vậy mà cũng hỏi

Le Thi Bich Nhung

Bài gửi by Ti.nhF319 Mon Dec 20, 2010 11:00 pm

huan đã viết:Nick: đuôi Gmail hay yahoo vậy Nhung?

Hỏi câu ni giống như hỏi em thuộc dân tộc gì? Ở VN này 90% là dùng yahoo chat cha ơi, có ai dùng google talk ko chỉ với Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Ti.nhF319
Ti.nhF319

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty gửi Nhung

Bài gửi by huan Mon Dec 20, 2010 5:00 pm

Nick: đuôi Gmail hay yahoo vậy Nhung?
huan
huan

Bài gửi by Le Thi Bich Nhung Mon Dec 20, 2010 3:19 pm

Nhung nè.
Hoan hô Tịnh nhé.
Nhung khai luôn.
Tên tuổi ko quan trọng nữa.
Công tác tại Trung Tâm điện thoại di động SFone Hà Nội.
Em mới có 1 chồng nhưng có những "3 cháu".Chắc là "doanh số ổn định" rồi hén.
Nick : nhungcoi77
Phone : 0955.567.579

Le Thi Bich Nhung

Bài gửi by Xuan Thu Nov 25, 2010 4:22 pm

N.Khánh đã viết:Phải ông Tịnh hồi xưa ngồi bàn cuối với tui không hè

Phải cái ông N.Khánh trắng trẻo ngồi sau lưng tui không hè? Bây giờ ông có còn trắng trẻo không vậy? Hay biến thành màu gì rồi??

Xuan

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty thong tin moi

Bài gửi by huan Wed Nov 24, 2010 2:33 pm

Đây là thông tin của Bích Thủy
Ngô Thị Bích Thủy hiện nay đang dạy khoa toán ĐH Sư phạm
SĐT: 0913424946 ai la bạn thân hồi xưa của Thủy hãy liên lạc nhé
huan
huan

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty NGHIÊN CỨU THÊM...moving dzô đây

Bài gửi by Admin Wed Nov 24, 2010 1:51 pm

vui quá ha ha ha
vucatbui Today at 9:11

.thằng ku X.Thành nó lo làm ăn quá, nếu không "công kích" thì chắc gì nó đi. he he he. .
vucatbui

Re: NGHIÊN CỨU THÊM...
HA1215 Today at 8:50
.[quote="vucatbui"]Rất đồng ý với bạn. nhân tiện đây, Vũ thay mặt các bạn ở lớp xin phép Hoài An cho Xuân Thành tham gia diễn đàn và họp lớp nhé, Vũ và các bạn ko để nó đi lung tung đâu. [/quote

Xuan Thanh tham gia roi day, noi vay oan cho minh huhu.
HA1215

Gửi Hoài An
vucatbui Yesterday at 21:11
.Rất đồng ý với bạn. nhân tiện đây, Vũ thay mặt các bạn ở lớp xin phép Hoài An cho Xuân Thành tham gia diễn đàn và họp lớp nhé, Vũ và các bạn ko để nó đi lung tung đâu. .
vucatbui

NGHIÊN CỨU THÊM...
HA1215 Yesterday at 20:38

.Lớp có 54 nhơn mà mỗi lần họp lớp chỉ có vài mạng, buồn wá! anh em làm sao ngiên cứu sao để tập hợp đầy đủ cả nhà nhé.Lúc đó chắc là vui lém. .
HA1215

Admin
Admin
Admin

https://pct1215.forumvi.com

Bài gửi by vucatbui Sat Nov 20, 2010 4:19 pm

N.Khánh đã viết:Phải ông Tịnh hồi xưa ngồi bàn cuối với tui không hè
Chính xác đó, vì trong lớp chỉ có 01 ku Tệ Dinh thôi. Very Happy

vucatbui

Bài gửi by N.Khánh Sat Nov 20, 2010 2:27 pm

Phải ông Tịnh hồi xưa ngồi bàn cuối với tui không hè

N.Khánh

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty Admin xúc tiến up nhanh cái danh sách

Bài gửi by Ti.nhF319 Sat Nov 20, 2010 1:49 pm

Cu Dương thúc con cò Huân up lẹ lẹ cái lý lịch anh em lên nhanh dùm cái nghe.
Hic, mấy bro biết rồi mà chẳng comment gì cả làm tui 1 mình 1 topic.
Ti.nhF319
Ti.nhF319

NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC Empty NÀO. ĐIỂM DANH ĐI MẤY BRO - 15 NĂM RỒI AI LÀM GÌ Ở ĐÂU ĐỂ MỌI NGƯỜI LIÊN LẠC

Bài gửi by Ti.nhF319 Fri Nov 19, 2010 4:20 pm

Heèm, tình hình là ...rất tình hình. Tui nghĩ rằng thực ra các bạn đều rất muốn biết mọi người trong lớp sau 15 năm hiện làm gì ở đâu, đúng không. Vậy tôi mở topic này để mọi người ..1.2.3 ĐIỂM DANH NHÉ.

Tui xung phong đầu tiên nè.

Họ tên : Nhìn nick biết rùi.
Địa chỉ : 42 Ng Chí Thanh, ĐN
Nơi làm việc : Công ty TNHH MTV Xây dựng và Phát triển hạ tầng Đà Nẵng
Chức vụ : nhìn signature là biết.
Điện thoại : 0914.017753
Tình hình gia đình : may mà ko ế và đã tăng dân số VN thêm 1 girl

Báo cáo ...HẾT

Người tiếp theo đê.
Ti.nhF319
Ti.nhF319

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics