pct1215

Join the forum, it's quick and easy

pct1215
pct1215
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Thăm lại chốn cũ...............
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyWed Dec 12, 2012 7:51 am by vucatbui

» HAPPY NEW YEAR !
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyTue Jan 10, 2012 2:09 pm by vucatbui

» CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PCT1215
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyMon Aug 01, 2011 2:25 pm by vucatbui

» Tin buồn
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyThu Jun 02, 2011 4:28 pm by huan

» kể chuyện vui
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyWed Jun 01, 2011 2:22 pm by vucatbui

» :D PAKON vao day 8 ne - 15/12/2010
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyFri Apr 29, 2011 7:09 am by Dung Ky

» Hinh ngay hop lop
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyWed Feb 16, 2011 4:53 pm by Admin

» GIÚP BẠN !
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyThu Feb 10, 2011 10:42 am by huan

» Thư CÁM ƠN
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyMon Jan 31, 2011 8:08 am by Admin

Latest topics
» Thăm lại chốn cũ...............
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyWed Dec 12, 2012 7:51 am by vucatbui

» HAPPY NEW YEAR !
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyTue Jan 10, 2012 2:09 pm by vucatbui

» CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PCT1215
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyMon Aug 01, 2011 2:25 pm by vucatbui

» Tin buồn
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyThu Jun 02, 2011 4:28 pm by huan

» kể chuyện vui
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyWed Jun 01, 2011 2:22 pm by vucatbui

» :D PAKON vao day 8 ne - 15/12/2010
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyFri Apr 29, 2011 7:09 am by Dung Ky

» Hinh ngay hop lop
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyWed Feb 16, 2011 4:53 pm by Admin

» GIÚP BẠN !
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyThu Feb 10, 2011 10:42 am by huan

» Thư CÁM ƠN
AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! EmptyMon Jan 31, 2011 8:08 am by Admin

Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ !

THANH HAI
MINH HANH
FTHAO
trannguyenkieuthanh
huan
le nguyen thien thanh
phan hiền trí
Trần Thanh Hường
Ti.nhF319
vucatbui
Admin
15 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Re: AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ !

Bài gửi by bichhoangpct Mon Dec 20, 2010 9:33 pm

Admin đã viết:[
...HOT DOG nóng hổi vừa thổi vừa ..mi mi ma ma me me affraid
Vũ ơi đưa hết cho ta, 2 anh em mình sẽ làm giàu nhanh chóng, bảo đảm đi làm cực cái thân không bằng DZỤ này đâu!!! Very Happy Very Happy Very Happy
Ý quên, mình đang giữ hình gốc trong 2 cái Memory card mà, chà chà! Hoàng bích thị ơi, tui có đẹp chai kooooooooooooooooooooooooooooooooooo??????? Very Happy
admin oi ong khong chi dep chai ma qua dep luon hu hu.... Sad ban be ma bat nat nhau chua pako kiu tui voi

bichhoangpct

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Re: AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ !

Bài gửi by vucatbui Mon Dec 20, 2010 9:18 pm

HA1215 đã viết:Cả một đống....hình họp lớp mà ông làm gì gởi có mấy cái, ông up hết lên cái coi. Pakon đang chờ.
Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad nói thiệt với bạn chứ hình thì nhiều lắm, nhưng mà cái ông Phó Nháy này ổng bị lé thì phải, chụp hình xấu quoét à, chọn hoài mới được vài cái pale pale pale pale
Admin:
He he, phó nháy chính là ku Kỳ Nhông, phụ thì gần chục tên, tui hok biết đâu áh!

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty gui Vucatbui

Bài gửi by HA1215 Mon Dec 20, 2010 8:47 pm

Cả một đống....hình họp lớp mà ông làm gì gởi có mấy cái, ông up hết lên cái coi. Pakon đang chờ.

HA1215

Bài gửi by Admin Mon Dec 20, 2010 8:46 pm

vucatbui đã viết:
bichhoangpct đã viết:A quen nua Vu oi Vu nho kien tra ki may cai hinh cua Hoang truoc ghi up len nhe, hinh nao nhay cam cho Hoang xin mua lai, gia nao cung chiu het o, Vu oi thuong Vu qua xa lun, Vu dep chai ghe... Shocked Shocked Shocked Shocked
Hoàng an tâm đi, Vũ sẽ kiểm tra kỹ trước khi post lên. Very Happy Very Happy Very Happy. giá cả tính sau nghe. he he he.....
nói vậy thôi chứ ai lại làm thế đối với HOT.....
...HOT DOG nóng hổi vừa thổi vừa ..mi mi ma ma me me affraid
Vũ ơi đưa hết cho ta, 2 anh em mình sẽ làm giàu nhanh chóng, bảo đảm đi làm cực cái thân không bằng DZỤ này đâu!!! Very Happy Very Happy Very Happy
Ý quên, mình đang giữ hình gốc trong 2 cái Memory card mà, chà chà! Hoàng bích thị ơi, tui có đẹp chai kooooooooooooooooooooooooooooooooooo??????? Very Happy

Được sửa bởi Admin ngày Mon Dec 20, 2010 8:48 pm; sửa lần 1.
Admin
Admin
Admin

https://pct1215.forumvi.com

Bài gửi by vucatbui Mon Dec 20, 2010 5:33 pm

bichhoangpct đã viết:A quen nua Vu oi Vu nho kien tra ki may cai hinh cua Hoang truoc ghi up len nhe, hinh nao nhay cam cho Hoang xin mua lai, gia nao cung chiu het o, Vu oi thuong Vu qua xa lun, Vu dep chai ghe... Shocked Shocked Shocked Shocked
Hoàng an tâm đi, Vũ sẽ kiểm tra kỹ trước khi post lên. Very Happy Very Happy Very Happy. giá cả tính sau nghe. he he he.....
nói vậy thôi chứ ai lại làm thế đối với HOT.....

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Gui Vu Cat Bu

Bài gửi by huan Mon Dec 20, 2010 3:09 pm

Thằng Họ Hứa Sư Vũ này, có mấy cái hình mà up lâu thế
Chuyển bớt qua mail của ta ta up cho nhanh lên: [You must be registered and logged in to see this link.]
huan
huan

Bài gửi by bichhoangpct Mon Dec 20, 2010 2:20 pm

A quen nua Vu oi Vu nho kien tra ki may cai hinh cua Hoang truoc ghi up len nhe, hinh nao nhay cam cho Hoang xin mua lai, gia nao cung chiu het o, Vu oi thuong Vu qua xa lun, Vu dep chai ghe... Shocked Shocked Shocked Shocked

bichhoangpct

Bài gửi by bichhoangpct Mon Dec 20, 2010 2:16 pm

Huan oi, ong lam tui tuong bo, tuong ong up may cai hinh luc toi len nua cho, lang ghe rua ong may cai hinh truong PCT tren mang thieu gi, hinh 12.15 moi doc, nhan day nhan ong vucatbu...i nhanh tay le chan dua may hinh len cho ba con o xa coi do ghien di, con admin oi khi nao moi co VCD day hu ?????

bichhoangpct

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Hình độc nhất vô nhị

Bài gửi by huan Mon Dec 20, 2010 12:12 pm

Ảnh Trường Phan Châu Trinh xưa đây các bạn
[You must be registered and logged in to see this link.]

huan
huan

Bài gửi by Dung Ky Mon Dec 13, 2010 8:11 am

Đông tà với N.Nga đang luyện công phu " Cửu âm chân kinh " đó.
Dung Ky
Dung Ky

Bài gửi by Ti.nhF319 Fri Dec 10, 2010 10:22 pm

Trần Thanh Hường đã viết:Vũ ơi, mấy cái hình tui gửi Vũ, khoan hẵng up hình độc đáo của tên Huân với tên Tịnh nghe Vũ, để tui thương lượng tống tiền ăn tết, tui với Vũ chia sau nhé. Hai tên này nghe nói bữa nay giàu có mà, tội gì không làm ăn nghe Vũ.

Anh Vũ hả? Em Tịnh đây anh, có gì cho em xin mấy cải hình bà Hường gửi nhé. bà này từ ngày bánh cuốn thịt heo Trần bợp hết khách bả chuyển qua nghề ...kiếm tiền nhờ ảnh hot. Có gì em biếu anh lon sữa Nuvita để anh bồi bổ cơ thể nhé.
Ti.nhF319
Ti.nhF319

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Vũ ơi

Bài gửi by Trần Thanh Hường Fri Dec 10, 2010 1:41 pm

Vũ ơi, mấy cái hình tui gửi Vũ, khoan hẵng up hình độc đáo của tên Huân với tên Tịnh nghe Vũ, để tui thương lượng tống tiền ăn tết, tui với Vũ chia sau nhé. Hai tên này nghe nói bữa nay giàu có mà, tội gì không làm ăn nghe Vũ.

Trần Thanh Hường

Bài gửi by Ti.nhF319 Thu Dec 09, 2010 10:26 pm

Trần Thanh Hường đã viết:Mấy bác sợ hình của bác Đông Tà phải không, tui lưu đó. Bác Huân với bác Tịnh ghen tị thì để tui gửi hình độc của 2 bác cho Vũ nhé.

Ấy ấy ấy, cho 1 phát vào private message dùm đi. Có gì rồi thương lượng đi Hường ơi. affraid affraid affraid
Ti.nhF319
Ti.nhF319

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty hình lưu trữ

Bài gửi by Trần Thanh Hường Wed Dec 08, 2010 4:34 pm

Mấy bác sợ hình của bác Đông Tà phải không, tui lưu đó. Bác Huân với bác Tịnh ghen tị thì để tui gửi hình độc của 2 bác cho Vũ nhé.

Trần Thanh Hường

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty hình quá độc

Bài gửi by huan Wed Dec 08, 2010 12:15 pm

Trong ảnh thằng Thái với Nguyệt Nga chơi trò gì đó mà mình nhìn hoài không ra, nhìn một lúc mới nhận ra thấy hình thật là vui nhất là Nguyệt Nga đội cái mũ trông Very Happy

Được sửa bởi huan ngày Wed Dec 08, 2010 5:06 pm; sửa lần 1.
huan
huan

Bài gửi by thuvan Tue Dec 07, 2010 10:35 pm

Chao cac ban 12.15 cua lop minh
Nhin lai anh cu,thay nho may ban vo cung
Van co 1 y kien nho the nay, ban Huan cho dang loi bai hat " Hanh khuc 12.15 ". Hom hop lop tui minh se cung nhau hat len bai hat nay, day la bai hat Van thay rat hay va rat 12.15.

thuvan

Bài gửi by Ti.nhF319 Mon Dec 06, 2010 11:30 pm

vucatbui đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]

HẾT HỒN. HÀNG ĐỘC VÃI.
Ti.nhF319
Ti.nhF319

Bài gửi by Dung Ky Mon Dec 06, 2010 3:49 pm

Quá trời ơi cu Vũ ơi! cheers
Dung Ky
Dung Ky

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Ô Ô Ô ..... Quá Trời

Bài gửi by vucatbui Mon Dec 06, 2010 10:11 am

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Quá trời hình luôn nè.....

Bài gửi by vucatbui Sat Dec 04, 2010 1:38 pm

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty TOÀN LÀ HÌNH SUPER CỰC ĐỘC KO À!

Bài gửi by Admin Sat Dec 04, 2010 11:43 am

Ê Vucatbui ơi, hình đâu mà nhiều thế! sao hồi xưa vui thế mà mình ko chịu chụp hình nhỉ, ha ha .
Nè mau mau đưa hết dữ liệu cho P.Thảo làm slide hỉ. Nhớ giữ bí mật mấy hình siêu bí mật để hôm 18 công bố luôn nghe cha!
Hình rất là ấn tượng! vote cho Vucatbui 1 vé về "chuyên gia lưu trữ" . Hơn 15 năm rồi mà như mới hôm qua, giỏi quá Vucatbui ơi!
Admin
Admin
Admin

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty ha ha ha ... hồi xa xưa ơi là xưa

Bài gửi by vucatbui Sat Dec 04, 2010 11:22 am

Hình này Nguyệt Nga mới gửi đó Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty H.O.T B.O.Y 12/15

Bài gửi by vucatbui Sat Dec 04, 2010 8:33 am

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty he he he... chuyền bóng nè

Bài gửi by vucatbui Fri Dec 03, 2010 2:06 pm

Cấm DOWNLOAD nhé ku. Embarassed Embarassed

vucatbui

Bài gửi by Admin Wed Dec 01, 2010 6:21 pm

Tui đã down cái tấm có .... rùi ha ha ha, hồi xưa thấy dzui nhỉ, vậy mà mình ko "để ý". Sau này mới để ý nên tui bị dzớt liền ha ha ha hu hu hu.
Admin
Admin
Admin

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Pakon muốn xem full hình thì download về máy nhé

Bài gửi by vucatbui Wed Dec 01, 2010 11:38 am

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Pakon cho mình "tung bụi" ở toppic này tý nhé

Bài gửi by vucatbui Wed Dec 01, 2010 11:13 am

hè hè he... What a Face nhìn Thúy Ngà đang ĐÊ MÊ nè Pakon ơi Laughing

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty thêm một số hình nữa nè

Bài gửi by vucatbui Wed Dec 01, 2010 11:00 am

Nhìn mấy Chị Em ngày xưa nè geek

lol! Hàng Độc Nè lol!

vucatbui

Bài gửi by Admin Mon Nov 29, 2010 3:49 pm

up hình nhanh đi cha Vucatbu...i, đang chờ hình cả lớp hồi bế giảng nè, xong rùi, chờ hình dung lượng lớn thôi.
Admin
Admin
Admin

Bài gửi by vucatbui Mon Nov 29, 2010 3:48 pm

huan đã viết:Hình vừa tải h thấy ok nhất làm thằng Vũ nhỏ, thấy nó ta cười bể bụng..
Evil or Very Mad nói gì mà không ai hiểu hết vậy ku cyclops

vucatbui

Bài gửi by huan Mon Nov 29, 2010 3:34 pm

Uống gì mà bà Phương Thảo rụng ngay tại bàn luôn đó
huan
huan

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Bình Loạn

Bài gửi by huan Mon Nov 29, 2010 3:32 pm

Hình vừa tải h thấy ok nhất làm thằng Vũ nhỏ, thấy nó ta cười bể bụng..
huan
huan

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty thêm một hình nữa nè

Bài gửi by vucatbui Sat Nov 27, 2010 4:54 pm

Thảo load cai này về nữa nhé, còn thiếu

vucatbui

Bài gửi by Ti.nhF319 Fri Nov 26, 2010 6:04 pm

Admin đã viết:
Ti.nhF319 đã viết:Ông nào đứng bên cạnh Vịt đua với Thành ghe vậy bà con confused
Trời ơi, cha Tịnh đúng là ham...gái quên bạn bè, thằng cha Đỗ Thế Quang học chung 10,11 với tụi mình chứ ai, học kỳ 2 lớp 11 nó đi Mỹ cha rồi.
Mới đi thì có liên lạc với mấy ku Vinh nhẽo, Huân, Hải...Đi được 1,2 năm thì nó mua THUỐC QUÊN bên Mỹ uống lấy đáo để, nên quên tuốt tuồn tuột, đếch thèm liên lạc, hắn là bạn thân Minh Thanh hưu cao cổ đó, hỏi Hưu cao cổ thử xem!?

Thằng Quang này chả bao giờ đi đá banh với anh em nên tui chả nhớ là phải Basketball Basketball Basketball Basketball
Ti.nhF319
Ti.nhF319

Bài gửi by Admin Fri Nov 26, 2010 3:33 pm

Ti.nhF319 đã viết:Ông nào đứng bên cạnh Vịt đua với Thành ghe vậy bà con confused
Trời ơi, cha Tịnh đúng là ham...gái quên bạn bè, thằng cha Đỗ Thế Quang học chung 10,11 với tụi mình chứ ai, học kỳ 2 lớp 11 nó đi Mỹ cha rồi.
Mới đi thì có liên lạc với mấy ku Vinh nhẽo, Huân, Hải...Đi được 1,2 năm thì nó mua THUỐC QUÊN bên Mỹ uống lấy đáo để, nên quên tuốt tuồn tuột, đếch thèm liên lạc, hắn là bạn thân Minh Thanh hưu cao cổ đó, hỏi Hưu cao cổ thử xem!?
Admin
Admin
Admin

Bài gửi by Ti.nhF319 Fri Nov 26, 2010 2:00 pm

Ông nào đứng bên cạnh Vịt đua với Thành ghe vậy bà con confused
Ti.nhF319
Ti.nhF319

Bài gửi by THANH HAI Fri Nov 26, 2010 1:03 pm

hê hê hê..,
Nhìn hình ngày xưa của lớp mình thấy thương ghê...
THANH HAI
THANH HAI

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty HEY PÀ-KON NÈ, HÌNH NÓNG HỔI ĐÂY

Bài gửi by Admin Thu Nov 25, 2010 9:14 pm

Đây là bức hình nóng nhất lịch sử diễn đàn, Ban tổ chức Dzách lầu đây, thiếu ku Trí (dzìa sớm họp CẮT ĐIỆN), thiếu ku Tịnh (trưa đánh quả!!!) thôi.
Tên của bức hình này là BÓP MẠNH DZÔ EM, he he, hãy nhìn mợ Phương Thảo ôm mặt cười gục đầu là bít lìn! (tên hình được thống nhất bởi tất cả mọi người có mặt. Very Happy )
He he he! chụp bởi nhân viên BÓP MẠNH phục vụ quán Vietnamese, lúc chiều ngày hôm nay.[img][You must be registered and logged in to see this link.][/img]
Admin
Admin
Admin

Bài gửi by Ti.nhF319 Thu Nov 25, 2010 6:18 pm

hê hê hê..,

Hình này chụp ở đâu, hồi nào mà ko có tui vậy , hic Sad
Ti.nhF319
Ti.nhF319

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Tin Khẩn

Bài gửi by huan Thu Nov 25, 2010 9:56 am

Đề nghị các bạn scan hình thẻ 3x4 hoặc 4x6 để Ban tổ chức tiến hành làm đĩa lưu niệm, bạn nào chưa upload lên được có thể gửi qua mail cho bạn Vũ
huan
huan

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty up hình nữa nè.

Bài gửi by vucatbui Tue Nov 23, 2010 5:11 pm

Trong này có nhiều gương mặt mà ít pakon nhận ra nè. cyclops
Re: AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ !
Admin Today at 18:45

.Cha Vucatbui này có mấy bức hình độc quá. Hối xưa mình ốm queo nhỉ!

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty chao moi nguoi

Bài gửi by MINH HANH Tue Nov 23, 2010 5:07 pm

chao moi nguoi nhe . minh co rat rat nhieu anh va ca mot to chu ky cac thanh vien trong lop minh nua . nhung minh lai rat dot cac tiet muc nay nen khong biet lam sao . co gi huong dan nhe . A! ai lam trang nay zay? Lau lam minh khong gap moi nguoi . Minh moi ve da nang nhung chi o 2 ngay , lu bu nen chi gap uyen thao va sinh thoi . Xem anh thay moi nguoi khong khac ngay xua lam .

MINH HANH

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Ngày Xưa Ơi.

Bài gửi by vucatbui Tue Nov 23, 2010 4:51 pm

hê hê hê..,

vucatbui

Bài gửi by le nguyen thien thanh Sat Nov 20, 2010 6:53 pm

hinh nay chup o nam o. muon vao den day phai di qua bai min, minh nho co dua bi trung min nhung kg nho dua nao. can truy ra dua nao trung min de truy linh tien thuong binh. nen trao tang vao luc hop lop.
le nguyen thien thanh
le nguyen thien thanh

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty pakon vao xem nhe

Bài gửi by vucatbui Sat Nov 20, 2010 11:31 am

ăn rồi đi chơi hoài Very Happy

pakon biết hình này chụp ở đâu không???? Laughing

vucatbui

Bài gửi by vucatbui Fri Nov 19, 2010 4:46 pm

Ti.nhF319 đã viết:
vucatbui đã viết:hic hic mình logout rồi, mà thấy ku Tịnh hỏi đến Hà Sơn, nên login vào chỉ nè...
bé Sơn đứng gay sát ku Tịnh trong hình đó.......

Ê, Vũ - toàn nói bậy đoán mò ko mậy. Hà Sơn đâu mà ....đàn ông dzữ dậy
hê hê hê ku Tịnh biết kìa.............

vucatbui

Bài gửi by Ti.nhF319 Fri Nov 19, 2010 4:29 pm

vucatbui đã viết:hic hic mình logout rồi, mà thấy ku Tịnh hỏi đến Hà Sơn, nên login vào chỉ nè...

Ê, Vũ - toàn nói bậy đoán mò ko mậy. Hà Sơn đâu mà ....đàn ông dzữ dậy
Ti.nhF319
Ti.nhF319

Bài gửi by Admin Fri Nov 19, 2010 4:16 pm

Và con mắt đang nhìn vào ...c............................ .á................... ..i...
ấ.................................................... ..y ....
của ku thì phải !!! farao queen
Admin
Admin
Admin

Bài gửi by vucatbui Fri Nov 19, 2010 4:12 pm

hic hic mình logout rồi, mà thấy ku Tịnh hỏi đến Hà Sơn, nên login vào chỉ nè...

vucatbui

AI CÓ HÌNH ẢNH NGÀY XƯA THÌ UPLOAD LÊN NHÉ ! Empty Còn 1 tên nữa mà mọi người quên nhắc đến

Bài gửi by Ti.nhF319 Fri Nov 19, 2010 4:09 pm

Mấy bro còn nhớ thằng HÀ SƠN ko? Chả thấy hình của nó đâu hết. ai biết bé Sơn bữa nay làm gì, ở đâu ko? chắc là tui phải mở 1 topic mới để điểm danh mới được
Ti.nhF319
Ti.nhF319

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics